Wadanne nau'ikan kayan kwalliya ne kamfanin ku ke bayarwa?
+
SOYOUNG yana ba da nau'ikan kayan kwalliya iri-iri, gami da amma ba'a iyakance ga ƙamshi, pigments, abubuwan kiyayewa, emulsifiers, antioxidants, masu moisturizers, surfactants, da tsantsa na halitta. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin takamaiman bayani idan kuna da takamaiman buƙatu.
Kuna samar da samfurori na kayan kwalliyar ku?
+
Ee, muna ba da samfuran kayan aikin mu na kwaskwarima. Da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallacenmu don samar da buƙatar samfurin ku da cikakkun bayanai masu dacewa.
Menene mafi ƙarancin oda don kayan aikin kayan kwalliyar ku?
+
Matsakaicin adadin tsari ya dogara da takamaiman kayan kwalliya. Muna da buƙatun mafi ƙarancin oda daban-daban don kayan abinci daban-daban. Da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallacenmu don ƙarin koyo game da mafi ƙarancin oda don takamaiman samfur.
Shin kamfanin ku yana goyan bayan keɓantaccen samar da kayan kwalliya?
+
Ee, za mu iya siffanta samar da kayan shafawa bisa ga takamaiman bukatun abokin ciniki. Da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallacenmu don tattauna buƙatun gyare-gyarenku da buƙatun ku daki-daki.
Shin kayan aikin kwaskwarima naku sun sami takaddun shaida na muhalli?
+
Muna ƙoƙari don samar da kayan kwalliya waɗanda suka dace da bukatun muhalli. Muna neman masu samar da takaddun shaida na muhalli kuma muna tabbatar da cewa abubuwan da muke bayarwa sun cika ka'idoji da jagororin muhalli.
Kuna samar da bayanan aminci masu dacewa da takaddun fasaha don kayan aikin gyaran ku?
+
Ee, muna ba da bayanan aminci da suka dace da takaddun fasaha, gami da Takaddun Bayanan Tsaro na Abu (MSDS), ƙayyadaddun fasaha, da takaddun takaddun shaida masu inganci. Ana samun waɗannan takaddun don tunani da zazzagewa don tabbatar da cewa kuna da cikakkiyar fahimtar siyan kayan kwalliyar da aka saya.
Shin kayan aikin kwaskwarima naku suna da illa masu guba ko haɗari?
+
Kayan aikin mu na kwaskwarima suna fuskantar gwaji mai tsauri da kimantawa don biyan buƙatun aminci. Koyaya, kamar yadda nau'in fata na kowa da yanayin rashin lafiyar na iya bambanta, muna ba da shawarar yin gwajin fata da ya dace kafin amfani da kowane kayan kwalliya da neman shawara daga kwararren likita ko gwani, idan an buƙata.
Wadanne ma'auni masu inganci ne kayan kwalliyar ku ke bi?
+
Abubuwan kayan aikin mu na kwaskwarima suna bin ƙa'idodin ƙa'idodin ƙa'idodi na ƙasashen duniya da na masana'antu kamar ISO da GMP. Muna tabbatar da cewa abubuwan da aka samar sun dace da buƙatun aminci, tsabta, kwanciyar hankali, kuma suna da kyakkyawar ganowa.
Yadda za a tabbatar da ingancin samfuran kafin yin oda?
+
COA da farko don duba ƙayyadaddun bayanai, kuma muna gwada kowane samfurin mu ta HPLC.UV, GC DA TLC DA sauransu. Mun kuma yi aiki tare da masu zaman kansu na uku kamar SGS, PONY da dai sauransu KYAUTA KYAUTA na .wasu samfurori za a iya aikawa akan buƙatar, kawai farashin jigilar kayayyaki da ake bukata ko mai aikawa don tattara asusu don ɗaukar samfurori.
Yadda za a biya?
+
Mun yarda Western Union, Money Gram Bank Transter, T/Tand Alibaba Ciniki Assurance (Credit Card) da.
Yaushe za ku kai kayan?
+
Yawanci jigilar kaya a cikin kwanaki 3-5 bayan an biya kuɗin don samfuran da aka keɓance, ya dogara.
Shin kamfanin ku yana ba da kayan aiki na duniya da tallafin sufuri?
+
Ee, muna haɗin gwiwa tare da amintattun abokan haɗin gwiwar dabaru don samar da kayan aiki na duniya da tallafin sufuri. Muna tabbatar da ingantaccen sufuri da kuma isar da kayan kwalliyar kayan kwalliyar don biyan bukatun abokan cinikinmu.
Yaya za ku kai kayan?
+
Muna da karfi hadin gwiwa tare da TNT, UPS, FEDEX, EMS, China Air Post. Forcontainer kayayyakin, za mu iya yin teku shipping. Hakanan zaka iya zaɓar mai tura sipping ɗin ku.