
An kafa shi a cikin 2008, SOYOUNG Technology Materials Co., Ltd. kamfani ne na zamani wanda ya kware a fasahar sinadarai, wanda aka sadaukar don bincike da samar da kayan masarufi na asali da lafiya. Tare da ƙwararrun ƙungiyar R&D, ƙungiyar samarwa, ƙungiyar tallace-tallace, ƙungiyar tallace-tallace, da ƙungiyar dabaru, kamfanin yana fitar da samfuran inganci tare da ingantaccen wadata da kyakkyawan sabis zuwa ƙasashe da yankuna sama da ashirin a duk duniya gami da Turai, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Asiya, da Afirka.
Tuntube mu - 15+Shekarun Halitta
Abubuwan Haɓakawa - 600+Kayayyakin da Aka Bayar
- 1000Sharuɗɗan masu rijista
Ci gaban SOYOUNG
Abubuwan da aka bayar na SHENZHEN SOUNG TECH MATERIAL CO., LTD.Bayan shekaru masu yawa na ƙwarewa a fannin masana'antar sinadarai, SOYOUNG yana ci gaba da haɓakawa da ƙoƙarin samun ƙwarewa. Tun daga shekarar 2015, SOYOUNG tana fadada layin samfurinta tare da shiga cikin samarwa da rarraba kayan aikin magunguna, albarkatun kasa, da kayan shuka don masana'antar harhada magunguna, abinci, abinci mai gina jiki, da masana'antar kayan kwalliya don samarwa abokan ciniki cikakkiyar sabis na wadata. Kamfanin ya mallaki fiye da kadada 1,000 na masana'antu na haɗin gwiwar sanye da kayan aikin hako na zamani da balagaggen fasaha. Yana kula da haɗin gwiwa tare da jami'o'i da cibiyoyin bincike yayin haɓaka samfuran don tabbatar da ingancin samfurin. Manufarmu ita ce samar da abokan ciniki da kewayon samfuran inganci masu inganci.


Amfanin SOYOUNG

The SOYOUNG abu factory alfahari wani m R & D tawagar , da yawa ci-gaba samar Lines , da kuma a kan 600 iri kayan samuwa ga tunani. Tsayayyen tsarin gudanarwarmu tare da hazaka masu ilimi suna tabbatar da ingancin samfuranmu na musamman. Ka'idodin kasuwancinmu shine "high quality shine wajibinmu; kyakkyawan sabis shine manufar mu," yana sanya mu a matsayin mai samar da kayayyaki na kasa da kasa wanda aka yi amfani da shi ta hanyar pragmatism, hangen nesa na kasa da kasa, samfurori masu inganci, farashi masu kyau, da ayyuka masu kyau.
SOYOUNG yana ba da mafita na musamman tare da ingantaccen aikin aminci don albarkatun ƙasa, sanye take da tsarin tallafin fasaha na siyarwa da bayan-tallace-tallace. Muna gudanar da cikakken bincike a kan ko albarkatun mu sun dace don amfani da kayan aikin abokin ciniki , da haɓaka ayyukan sabis na abokin ciniki da aka keɓance bisa takamaiman bukatun masana'antu.